• sns03
 • sns04
 • sns01
 • tiktok (1)

Carbon Fiber Fabric

Takaitaccen bayanin:

Twill/Plain carbon fiber masana'anta wani fili ne wanda masu amfani da yawa suka fi so don kyawun yanayin sa da saman sa mai kyalli.Ya dace da resins daban-daban, waɗanda suka haɗa da epoxy, polyester, da resin vinyl ester.

3K, 6K, da 12K twill / fili carbon fiber masana'anta suna amfani da igiyar fiber carbon mai ɗauke da 3,000, 6,000, da 12,000 carbon fiber filaments.Yana da babban ƙarfi, tsayayyen tsari, kyakkyawan juriya ga gajiya, da manyan aikace-aikace.Bugu da kari, yana da kaddarorin musamman na electromagnetic da kuma shayar da igiyar ruwa.


Bayani

Bayanan Fasaha

Amfani

Bidiyon Samfura

FAQ

Ƙimar mai amfani

Zazzagewa

Tags samfurin

Carbon Fiber Fabric

Bayani

Twill/Plain carbon fiber masana'anta wani fili ne wanda masu amfani da yawa suka fi so don kyawun yanayin sa da saman sa mai kyalli.Ya dace da resins daban-daban, waɗanda suka haɗa da epoxy, polyester, da resin vinyl ester.

3K, 6K, da 12K twill / fili carbon fiber masana'anta suna amfani da igiyar fiber carbon mai ɗauke da 3,000, 6,000, da 12,000 carbon fiber filaments.Yana da babban ƙarfi, tsayayyen tsari, kyakkyawan juriya ga gajiya, da manyan aikace-aikace.Bugu da kari, yana da kaddarorin musamman na electromagnetic da kuma shayar da igiyar ruwa.

Bayanan Fasaha

Suna

Rage

Tsarin

Abun cikin Carbon

(g/㎡)

Yawan yawa

Kauri(mm)

Nisa(mm)

Warp

Saƙa

JG4524Y

1k

A fili

180

4

4

0.20

1000

JG4524Y

1K

Twill

180

4

4

0.20

1000

Saukewa: ZQ3K-160

3K

A fili

160

4

4

0.22

1000

Saukewa: ZQ3K-200

3K

A fili

200

5

5

0.28

1000

Saukewa: ZQ3K-200

3K

Twill

200

5

5

0.28

1000

ZQ3-6K-200

3K,6K

Twill

200

4(3K)

3(6K)

0.32

1000

Saukewa: ZQ12K-400

12K

A fili

400

2.5

2.5

0.46

1000

Saukewa: ZQ12K-400

12K

Twill

400

2.5

2.5

0.46

1000

 

Nau'in

Ƙarfin Tensile (MPa)

Elastic Modulus (GPa)

Tsawaitawa(%)

Abun cikin Carbon(g/cm³)

T300

4100

210

1.8

1.80

T700

4900

240

2.0

1.80

Bidiyon Samfura

Nunin Samfur

wsdfghjk (3)
wsdfghjk (7)
wsdfghjk (6)

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Suna

  Rage

  Tsarin

  Abun cikin Carbon

  (g/㎡)

  Yawan yawa

  Kauri(mm)

  Nisa(mm)

  Warp

  Saƙa

  JG4524Y

  1k

  A fili

  180

  4

  4

  0.20

  1000

  JG4524Y

  1K

  Twill

  180

  4

  4

  0.20

  1000

  Saukewa: ZQ3K-160

  3K

  A fili

  160

  4

  4

  0.22

  1000

  Saukewa: ZQ3K-200

  3K

  A fili

  200

  5

  5

  0.28

  1000

  Saukewa: ZQ3K-200

  3K

  Twill

  200

  5

  5

  0.28

  1000

  ZQ3-6K-200

  3K,6K

  Twill

  200

  4(3K)

  3(6K)

  0.32

  1000

  Saukewa: ZQ12K-400

  12K

  A fili

  400

  2.5

  2.5

  0.46

  1000

  Saukewa: ZQ12K-400

  12K

  Twill

  400

  2.5

  2.5

  0.46

  1000

   

  Nau'in

  Ƙarfin Tensile (MPa)

  Elastic Modulus (GPa)

  Tsawaitawa(%)

  Abun cikin Carbon(g/cm³)

  T300

  4100

  210

  1.8

  1.80

  T700

  4900

  240

  2.0

  1.80

  fasaha mai mahimmanci:

  1. An saita sigogi na iska daidai da dacewa don tabbatar da cewa ƙarshen samfurin yana da kyau kuma ba shi da gashi.

  2. Gudun jujjuyawar daidai ne, kuma ana sarrafa tashin hankali a hankali.Dukan iskar ƙaƙƙarfa ce kuma cikakke.

  3. Yi cikakken lissafin hulɗar ɗan adam-na'ura, domin aikin ya dace kuma yanayin zane na waya ya dace.

  4. Karatun kai na waƙa mai jujjuyawa daidai ne kuma saurin jujjuyawar igiya daidai ne kuma mai ma'ana.

  5. Madaidaicin dabi'u na tashin hankali na iska, rabon iska da sauran sigogin tsari ya kamata a saita bisa ga kwarewar daban-daban na lambar K.

  6. Matsayin kariyar naúrar ya yi la'akari da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙwayar carbon fiber don tabbatar da cewa kayan aiki da kansa an rufe shi kuma yana da yanayin musayar zafi.

  babban Innovation:

  1. Sabuwar fasahar yankewa ta atomatik an karɓa a matsayi na yanke, tare da babban rabon nasara mai girma, m karaya surface da barga winding mataki.

  2. Sabuwar hanyar ƙarfafawa ta atomatik an karɓa a ɓangaren ƙarfafawa, tare da babban ƙarfin tashin hankali kuma babu motsi axial.

  3. An karɓi sabon tsarin sarrafa tashin hankali a wayar gubar, amsawar kusurwar hannu daidai ne, kuma sarrafa tashin hankali yana da ƙarfi.

  4. An tsara naúrar da kuma sanye take da allon taɓawa mai zaman kanta da PLC, kuma hulɗar ɗan adam-kwamfuta yana da santsi.

  5. Sabuwar hanyar tura waya ta atomatik ana ɗaukar shi a wurin ciyar da waya, wanda ke da tsayin daka mai tsayi, kuma yana iya ba da siginar turawa daidai bayan an fitar da shi, wanda zai iya kammala aikin atomatik na bututun takarda a ƙarƙashin waya da kuma a kan. bututun takarda tare da manipulator na gaba.

  Tambaya: idan wani ɓangare na kayan aiki ya lalace, za ku iya samar da kayan da suka dace?

  A: kafin karɓar kayan aiki, kamfaninmu na iya samar da kayan aiki masu dacewa kyauta;Idan a cikin lokacin garanti, za mu iya taimaka wa abokan ciniki su saya, idan ya cancanta, za mu iya siyan ku.

  Tambaya: Shin kayan aiki zasu iya tabbatar da cewa fiber na carbon yana da ƙananan kuma babu wani haɗari na mamayewar fiber da lalacewa lokacin da aka yi amfani da bitar samarwa na dogon lokaci?

  A: kowane ɓangaren kayan aikin an tsara shi kuma an sanye shi da aikin rufewa, wanda zai iya tabbatar da cewa fiber carbon ba zai iya mamaye tsarin sarrafawa a cikin majalisar ba, don kare tsarin kayan aiki na kayan aiki.

  Tambaya: Shin kayan aikin suna da yanayin haɓaka don yankan waya ta atomatik na gaba?

  A: kayan aiki na iya samar da sigina na ƙananan igiyoyin taimakon pneumatic bayan da iska ta cika, kuma za ta iya yin hulɗa tare da kayan haɓaka na gaba.

  1. Ƙananan gazawar kayan aiki, aiki mai sassauƙa, samar da kwanciyar hankali da abin dogara;

  2. Shigarwa da daidaitawa na kayan aiki yana da sauri sosai, kuma bayan-tallace-tallacen amsawa mai nisa yana da lokaci sosai idan akwai shakka;

  3. Maɓalli mai mahimmanci yana da ma'ana kuma mai sauƙin aiki;

  4. Abubuwan kayan aikin bazuwar sun cika kuma bayanan bazuwar kayan aiki daidai ne;

  5. Tsarin iska yana da kyau, kuma ƙarshen fuska yana haifar da sakamako ba ƙasa da na'urar ɗaukar kaya da aka shigo da ita ba!6.Diamita na iska, nauyin gram da sauran sigogin iska sun hadu da tsammanin da ka'idojin masana'antu.

  Carbon Fiber Fabric

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana