• sns03
  • sns04
  • sns01
  • tiktok (1)

Tsarin Kwamfuta

Takaitaccen bayanin:

Robot Jinggong ya haɗu da shekaru masu yawa na gogewa a cikin masana'antar dabaru kuma ya haɓaka tsarin tsarin dabaru na tsarin software na tushen dandalin kasuwanci da dandamali na haɓaka tare da haƙƙin mallakar fasaha mai zaman kansa, haɗa daidaitaccen ƙira da haɓaka keɓancewa na keɓaɓɓen.


Bayani

Bayanan Fasaha

Amfani

Bidiyon Samfura

FAQ

Zazzagewa

Tags samfurin

Tsarin Kwamfuta

Bayani

Robot Jinggong ya haɗu da shekaru masu yawa na gogewa a cikin masana'antar dabaru kuma ya haɓaka tsarin tsarin dabaru na tsarin software na tushen dandalin kasuwanci da dandamali na haɓaka tare da haƙƙin mallakar fasaha mai zaman kansa, haɗa daidaitaccen ƙira da haɓaka keɓancewa na keɓaɓɓen.An gina tsarin tsarin aikace-aikacen ta amfani da yanayin aiki.Bi ra'ayin dabaru na zamani, gabatar da cikakkiyar mafita ga tsarin tsarin, kuma ku gane cikakkiyar haɗin kai na ajiyar atomatik da kayan aikin samarwa ta atomatik.

Tsarin siga na asali: ayyana, daidaitawa da sarrafa saitunan ma'auni, cikakken ma'anar izinin matsayin mai amfani, tsarin aikin tsarin aikace-aikacen, saitin wurin ajiya, tsarin tsarin dabaru da tsarin tsarin kasuwanci, da kuma gane aikace-aikacen gurɓatar abokin ciniki.Ɗauki madaidaitan tsarin gine-gine na abokin ciniki, kafa da kuma kula da gudanar da rikodin haɗin kai, da ba da garantin bayanai na asali don haɗin kai na kowane ɗakin karatu;

gudanar da ayyuka

Sarrafa kayan cikin / waje kasuwanci da tsarin sarrafawa, tallafawa sarrafa tsari da bin diddigin kayan aiki, gami da sarrafa tsarin kasuwanci na yau da kullun, keɓanta tsari da sarrafa aikin gaggawa.Hanyoyi masu zane kamar bin hanyar samun damar abu da ƙararrawa.

Ɗauki fasahar sarrafa kaya mai hoto

Bayanan kaya, wuri da wurin ajiya za a sarrafa su cikin hankali da zane, kuma za a nuna halin da ake ciki da kuma halin da ake ciki a cikin sito a ainihin lokacin.

Tambayar ƙididdiga

Taimakawa ƙayyadaddun ƙididdiga na abokin ciniki, gami da rahotannin ƙididdiga na yau da kullun, kowane wata da na shekara.Shigowa da fitarwar rubutu na Excel bayanai.

Tsarin dubawa mai hankali

An gina shirin keɓancewa ta hanyar ayyana haɗin haɗin kai da daidaitattun sassa na gama gari masu zaman kansu daga dandamalin hardware, tsarin aiki da yaren shirye-shirye.Tsarin sarrafa bayanan dabaru na Xinsong na iya kiyaye yanayin aiki mai zaman kansa, kuma ana iya haɗa shi ba tare da wata matsala ba tare da kayan aiki da ke ƙasa da tsarin software masu alaƙa.Ana iya amfani da mafi girman tsarin azaman cibiyar umarni don rushewa da haɗa kasuwancin sa da bayanai daban-daban zuwa cikin umarnin ciki da ma'anar bayanai na tsarin dabaru na Xinsong.

tsarin sayan bayanai

RFID ita ce taƙaitaccen tantance mitar rediyo, wato fasahar tantance mitar rediyo, fasaha mai girma ɗaya da fasaha mai girma biyu.Ƙirƙirar software mai zaman kanta da haɓaka tsarin tsarin saye da bayanai, haɓaka ƙungiyar RFID ta karanta middleware, fasahar karanta lambar bar code da middleware, haɗa nau'ikan kayan sayan bayanai daban-daban, haɗaɗɗiyar coding da kimiyyar kwantena da dandamali na aikin injin-na'ura, matsayi mai sauri da daidaitaccen matsayi, da sauri. da ingantaccen sayan bayanai da sarrafa bayanai, waɗanda ba za su iya bin hanyar kwantena ɗaya kawai ba, har ma da sarrafa duk tsarin abubuwan kayan aiki, Gane tattara bayanan agile da sarrafa kayan.

Tsarin kulawa da aikawa

Bincike mai zaman kansa da haɓaka software na daidaitawa na musamman don dabaru, ta amfani da Fasahar OPC don sarrafa tsari, azaman ma'auni na masana'antu.Gane tsarin sarrafa kayan aikin hoto, haɗa tsarin sa ido na bidiyo, saka idanu gabaɗayan aiki a cikin ainihin lokacin, nuna yanayin aiki da ƙarfi, wuri da ƙararrawa na kayan aiki, samar da aikin sa hannun hannu, da haɓaka kasuwancin ƙararrawa na tashar wayar hannu.Gane ɓarnawar aikin gudanarwa da haɓaka hanyoyin, aika shi zuwa tsarin sarrafa kayan aiki ta hanyar PROFINET Industrial Ethernet, da kuma mayar da martani ga tsarin sarrafa kayan aiki bayan karɓar bayanan ƙarshe ko ƙararrawa na kayan sarrafawa.

Mara waya tasha da tsarin kewayawa forklift

Tsarin wayar hannu na hannu da tsarin kewayawa forklift da fasahar hanyar sadarwa mara waya ta ƙera sun fahimci tsarin sarrafa kan layi na sarrafa hannu.Gane tarin mara waya da kuma tsarin bibiyar bayanan abu gaba ɗaya.Tsarin ƙirar aiki yana da sauƙi kuma bayyananne, kuma aikin ya dace.Gudanar da haɗin kai ta hanyoyin sadarwar mara waya yadda ya kamata don inganta tsaro na tsarin.

Tsarin kayan aikin samarwa na atomatik

Bisa ga al'adar gargajiya ta atomatik sarrafa kayan aiki, gane sarrafawa da sarrafawa na layin samar da kayan aiki ta atomatik, saduwa da kayan aiki na kowane yanki na samarwa ta hanyar babban tsari na tsari, da kuma sanya ɗakunan ajiya ta atomatik tare da layin samarwa ta atomatik.Yana da ayyuka na tafiyar da tafiyar matakai, saitin samar da kayan aiki, shirye-shiryen kayan aiki, tsara tsarin samarwa, tsarin rarraba hanyar rarrabawa, jagorancin taro na samarwa da sauransu.An haɗa shi da tsarin MES don rage tsarin sa hannun hannu.Ana amfani da shi sosai a cikin masana'antun masana'antu masu hankali kamar duba taro don gina bitar dijital ta atomatik.

tsarin kwaikwayo

Robot Jinggong yana amfani da sabuwar software na kwaikwayo mafi iko a cikin masana'antar dabaru: AutoMod (sigar: 12.3.1) na kamfanin Amurka da aka yi amfani da kayan aiki don kwaikwayi tsarin gine-gine da samar da tsarin dabaru, kuma yana aiwatar da aikin simintin bisa ga bayanan da abokin ciniki ya bayar don gwada ma'anar tsarin tsarin a cikin aikin.

Don ɗauka da kayan bayarwa, ana ɗaukar ƙididdige ƙididdige ƙididdigewa na kayan aiki guda ɗaya.A cikin kewayon lokacin simintin saiti, kowane tsari na karɓa da bayarwa ya shafi aikin isarwa bisa ga ainihin kwarara, kuma kayan aiki suna aiwatar da karɓa da bayarwa bisa ga tsari na layin aikace-aikacen.Ka'idar lissafin ita ce bin hanyar gudu na kayan aiki, ƙididdige lokutan gudu na aikin kayan aiki, haɗa tsarin lissafi na lokacin aiki guda ɗaya na kayan aiki, da la'akari da lokacin karɓa da bayarwa, sadarwa da sauran lokacin taimako. don ƙididdige ƙarfin aiki na kayan aiki.

Ta hanyar duk nazarin dabaru da aikace-aikacen samfurin simintin na software na simintin simintin na AutoMod, ana aiwatar da aikin aiwatar da tsarin samar da tsarin ajiya ta atomatik, wanda zai iya bayyana ko tsarin dabaru da ƙira na iya biyan buƙatun amfani.

Bayanan Fasaha

Amfani

Bidiyon Samfura

FAQ

Ƙimar mai amfani

Nunin Samfur

Tsarin Kwamfuta (1)
Tsarin Kwamfuta (7)
Tsarin Kwamfuta (4)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Tsarin Kwamfuta

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana